LIMITLESS Cysylltu â Ni

O ganlyniad i alw ychwanegol am wasanaethau’r Rhaglen LIMITLESS a mesurau pellhau cymdeithasol presennol, mae nifer o staff LIMITLESS yn gweithio o gartref ar hyn o bryd. Byddwn yn ceisio i ymateb i e-byst cyn gynted ag sy’n bosib. Diolch am eich amynedd.

 

Tania Perkins, Rheolwr Prosiect, 07377 685 423 – TPerkins@threshold-das.org.uk
Layla Lucas, Cyd-drefnydd Prosiect, 07377 685 362 – LLucas@threshold-das.org.uk

Debbie Williams, Swyddog Ymrwymiad, 07496 267 361 – DWilliams@threshold-das.org.uk
Louise Daniells, Swyddog Ymrwymiad, 07496 267 358 – LDaniells@threshold-das.org.uk

Tricia Perkins, Tiwtor, 07494 115 144 – MTPerkins@threshold-das.org.uk
Odette Ansell, Tiwtor, 07377 685 412 – OAnsell@threshold-das.org.uk

 

Am ymholiadau cyffredinol, defnyddiwch 01554 700650 neu LIMITLESS@threshold-das.org.uk

 

Mae gan y Rhaglen LIMITLESS dudalen Facebook ei hun, cewch weld yma.

Am wybodaeth arall, dilynwch Threshold DAS ar Facebook, Instagram, Twitter a LinkedIn, neu chwiliwch am @ThresholdDAS

Share this page: