LIMITLESS Cysylltu â Ni

O ganlyniad i alw ychwanegol am wasanaethau’r prosiect LIMITLESS a mesurau pellhau cymdeithasol presennol, mae nifer o staff LIMITLESS yn gweithio o gartref ar hyn o bryd. Byddwn yn ceisio i ymateb i e-byst cyn gynted ag sy’n bosib. Diolch am eich amynedd.

Debbie Williams – 07496 267 361 – DWilliams@threshold-das.org.uk

Louise Daniells – 07496 267 358 – LDaniells@threshold-das.org.uk

Kerry Jenkins – 07494 154 021 – KJenkins@threshold-das.org.uk

Danielle Davies – DDavies@threshold-das.org.uk

Lisa Davies – 07494 115 165 – LDavies@threshold-das.org.uk

Tricia Perkins – 07494 115 144 – MTPerkins@threshold-das.org.uk

Odette Ansell – 07377 685 412 – OAnsell@threshold-das.org.uk

Felicity Lewis-Warlow – 07983 487 426 – FLewis-Warlow@threshold-das.org.uk

Layla Lucas – 07377 685 362 – LLucas@threshold-das.org.uk

Tania Perkins – 07377 685 423 – TPerkins@threshold-das.org.uk

Share this page: